Lissafin Lissafi
Janareta Lambar Bazuwar
Wannan kayan aiki yana haifar da ainihin bazuwar lamba tsakanin kowane lambobi biyu.
Bazuwar Lamba Generator
Lambobin da aka ƙirƙira
?
Abubuwan da ke ciki
◦Generator lambar bazuwar |
◦Yanayi inda kuke buƙatar janareta na lamba bazuwar |
◦Me yasa kuke buƙatar amfani da janareta na lamba bazuwar |
Generator lambar bazuwar
Na'urar tsara lambar bazuwar, kamar waɗanda aka ambata a sama, na iya haifar da lambobi ɗaya ko mahara a cikin kewayon kewayon. Tushen tushen kayan aiki da na'urorin bazuwar lambar bazuwar duk sun wanzu. Na'urorin bazuwar lambobi na tushen kayan aiki na iya haɗawa da amfani da dice, tsabar kuɗi don jujjuyawa da sauran na'urori masu yawa.
Generator na bazuwar lambobi algorithm ne da ake amfani da shi don samar da jeri bazuwar. Yana kusantar kaddarorin jerin lambobin bazuwar. Na'urorin bazuwar na'ura mai kwakwalwa kusan ko da yaushe pseudorandom lambobi ne. Ƙirƙirar lambar bazuwar ba ta haifar da lambobi bazuwar. Har ila yau, janaretocin da aka ambata a sama sune masu samar da bazuwar bazuwar. Kodayake suna iya samar da isassun lambobi don yawancin aikace-aikacen, bai kamata a yi amfani da su don dalilai na sirri ba. Lambar bazuwar ta gaskiya tana dogara ne akan al'amuran zahiri kamar surutun zafi, hayaniyar yanayi, ko abubuwan mamaki. Hanyoyin da ke samar da lambobin bazuwar gaskiya sun haɗa da ramawa ga duk wani ra'ayi da aka haifar yayin aunawa.
Yanayi inda kuke buƙatar janareta na lamba bazuwar
Mutanen da dole ne su zaɓi lambar bazuwar daga lambobi biyu
Wadanda dole ne su zana mai nasara a cikin caca ko kyauta
Waɗanda ke da ƙayyadaddun tsari na halartar 'yan wasa da yawa
Mutanen da za su yanke shawara kan tsari na halartar 'yan wasa da yawa
Ga waɗanda ba su da dice mai dacewa, amma har yanzu suna buƙatar ɗaya.
Me yasa kuke buƙatar amfani da janareta na lamba bazuwar
Idan kuna neman tsari a cikin saitin lambobi, rashin daidaituwa shine zaku sami ɗaya. An naɗe ƙwaƙwalwar ɗan adam don gane ƙira da ƙira, ko da a cikin hankali. Wannan na iya yin mummunan tasiri akan matsalolin lissafi ko wasu ayyuka da kuke aiki akai.
Don tabbatar da cewa sakamakon ya kasance gaba ɗaya ga dama kuma ba ku da wani tasiri kan zaɓin da aka yi, mun ƙirƙiri wannan janareta na lambar bazuwar da zai iya zaɓar muku lamba. Yana da sauƙin amfani. Kawai shigar da lambobi biyu sannan janareta na bazuwar lamba zai samar da lamba a tsakanin su.
Mawallafin labarin
Parmis Kazemi
Parmis shine mahaliccin abun ciki wanda ke da sha'awar rubutu da ƙirƙirar sabbin abubuwa. Hakanan tana sha'awar fasaha kuma tana jin daɗin koyon sabbin abubuwa.
Janareta Lambar Bazuwar Harshen
Buga: Fri Dec 10 2021
A cikin rukuni Lissafin lissafi
Ƙara Janareta Lambar Bazuwar zuwa gidan yanar gizon ku